Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 12:00 | 6 | Preston Lions (nữ) | 3-0 | Bentleigh Greens (nữ) | (2-0) | |
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 14:00 | 6 | Boroondara Eagles (nữ) | 2-1 | Calder United SC (nữ) | (2-1) | |
27/04 13:00 | 6 | Heidelberg United (nữ) | 1-2 | South Melbourne (nữ) | (0-1) | |
27/04 12:00 | 6 | Alamein (nữ) | 2-1 | Brunswick Juventus (nữ) | (2-0) | |
27/04 12:00 | 6 | Essendon Royals (nữ) | 2-1 | Box Hill (nữ) | (2-0) | |
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 12:00 | 5 | Calder United SC (nữ) | 2-1 | Bentleigh Greens (nữ) | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 14:00 | 5 | Boroondara Eagles (nữ) | 4-4 | Heidelberg United (nữ) | (3-1) | |
20/04 13:00 | 5 | South Melbourne (nữ) | 1-2 | Essendon Royals (nữ) | (0-2) | |
20/04 12:00 | 5 | Emerging Athlete Program (nữ) | 2-3 | Alamein (nữ) | (1-1) | |
20/04 12:00 | 5 | Brunswick Juventus (nữ) | 2-4 | Preston Lions (nữ) | (1-3) | |
Thứ sáu, Ngày 19/04/2024 | ||||||
19/04 16:30 | 5 | Box Hill (nữ) | 0-3 | FC Bulleen Lions (nữ) | (0-2) | |
Thứ hai, Ngày 08/04/2024 | ||||||
08/04 17:15 | 4 | FC Bulleen Lions (nữ) | 3-0 | South Melbourne (nữ) | (2-0) | |
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
06/04 13:00 | 4 | Heidelberg United (nữ) | 3-2 | Calder United SC (nữ) | (2-1) | |
06/04 12:00 | 4 | Bentleigh Greens (nữ) | 1-0 | Brunswick Juventus (nữ) | (1-0) | |
06/04 11:00 | 4 | Essendon Royals (nữ) | 1-2 | Boroondara Eagles (nữ) | (1-1) | |
Thứ sáu, Ngày 05/04/2024 | ||||||
05/04 16:30 | 4 | Preston Lions (nữ) | 2-2 | Emerging Athlete Program (nữ) | (0-2) | |
05/04 15:30 | 4 | Box Hill (nữ) | 2-1 | Alamein (nữ) | (1-0) | |
Thứ hai, Ngày 01/04/2024 | ||||||
01/04 16:15 | 3 | Heidelberg United (nữ) | 1-3 | Essendon Royals (nữ) | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 30/03/2024 | ||||||
30/03 13:00 | 3 | Boroondara Eagles (nữ) | 2-4 | FC Bulleen Lions (nữ) | (1-2) | |
30/03 12:00 | 3 | South Melbourne (nữ) | 2-2 | Alamein (nữ) | (0-1) | |
30/03 11:00 | 3 | Calder United SC (nữ) | 2-2 | Brunswick Juventus (nữ) | (1-1) | |
30/03 11:00 | 3 | Emerging Athlete Program (nữ) | 2-1 | Bentleigh Greens (nữ) | (1-1) | |
Thứ sáu, Ngày 29/03/2024 | ||||||
29/03 15:30 | 3 | Box Hill (nữ) | 0-1 | Preston Lions (nữ) | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 16:00 | 2 | Boroondara Eagles (nữ) | 1-0 | Alamein (nữ) | (1-0) | |
23/03 12:00 | 2 | Bentleigh Greens (nữ) | 1-0 | Box Hill (nữ) | (0-0) | |
23/03 11:00 | 2 | Calder United SC (nữ) | 4-2 | Essendon Royals (nữ) | (0-1) | |
23/03 11:00 | 2 | Emerging Athlete Program (nữ) | 1-1 | Brunswick Juventus (nữ) | (1-1) | |
23/03 11:00 | 2 | FC Bulleen Lions (nữ) | 3-1 | Heidelberg United (nữ) | (1-1) | |
Thứ hai, Ngày 18/03/2024 | ||||||
18/03 16:15 | 1 | FC Bulleen Lions (nữ) | 1-2 | Essendon Royals (nữ) | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 13:00 | 1 | Boroondara Eagles (nữ) | 2-3 | Preston Lions (nữ) | (2-0) | |
16/03 12:00 | 1 | South Melbourne (nữ) | 4-1 | Bentleigh Greens (nữ) | (2-0) | |
Thứ sáu, Ngày 15/03/2024 | ||||||
15/03 16:30 | 1 | Heidelberg United (nữ) | 2-0 | Alamein (nữ) | (2-0) | |
15/03 15:30 | 1 | Box Hill (nữ) | 1-2 | Brunswick Juventus (nữ) | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 09/09/2023 | ||||||
09/09 16:30 | FC Bulleen Lions (nữ) | 2-4 | South Melbourne (nữ) | (1-2) | ||
Thứ bảy, Ngày 02/09/2023 | ||||||
02/09 16:30 | Boroondara Eagles (nữ) | 1-2 | South Melbourne (nữ) | (1-1) | ||
02/09 13:00 | FC Bulleen Lions (nữ) | 1-1 | Calder United SC (nữ) | (0-1) | ||
Thứ sáu, Ngày 18/08/2023 | ||||||
18/08 17:30 | 22 | Bayside United (nữ) | 0-1 | Calder United SC (nữ) | (0-1) | |
18/08 17:30 | 22 | FC Bulleen Lions (nữ) | 3-0 | Southern United (nữ) | (2-0) | |
18/08 17:30 | 22 | Preston Lions (nữ) | 1-5 | Box Hill (nữ) | (0-3) | |
18/08 17:30 | 22 | Emerging Athlete Program (nữ) | 3-2 | Heidelberg United (nữ) | (1-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay