Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 16:00 | 11 | Port Melbourne U23 | 1-1 | South Melbourne U23 | (0-0) | |
27/04 13:15 | 11 | Hume City U23 | 2-3 | Heidelberg United U23 | (1-2) | |
27/04 09:45 | 11 | Manningham United Blues U23 | 0-5 | Dandenong City U23 | (0-2) | |
27/04 09:30 | 11 | Moreland City U23 | 1-0 | Altona Magic U23 | (0-0) | |
27/04 09:00 | 11 | Avondale U23 | 2-2 | Green Gully U23 | (1-1) | |
Thứ hai, Ngày 22/04/2024 | ||||||
22/04 16:00 | 10 | Heidelberg United U23 | 3-0 | Moreland City U23 | (2-0) | |
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 10:00 | 10 | Dandenong City U23 | 3-2 | South Melbourne U23 | (1-1) | |
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 13:30 | 10 | Dandenong Thunder U23 | 1-2 | Avondale U23 | (1-2) | |
20/04 13:00 | 10 | Altona Magic U23 | 3-2 | Melbourne Knights U23 | (1-2) | |
20/04 12:30 | 10 | Green Gully U23 | 7-1 | Port Melbourne U23 | (3-0) | |
20/04 09:45 | 10 | Manningham United Blues U23 | 7-1 | Hume City U23 | (4-1) | |
Thứ sáu, Ngày 19/04/2024 | ||||||
19/04 15:15 | 10 | Oakleigh Cannons U23 | 3-1 | St Albans Saints U23 | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 10:00 | 9 | Melbourne Knights U23 | 1-3 | Heidelberg United U23 | (1-1) | |
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 16:00 | 9 | Port Melbourne U23 | 7-4 | Dandenong Thunder U23 | (3-2) | |
13/04 13:15 | 9 | Hume City U23 | 1-5 | Dandenong City U23 | (0-3) | |
13/04 13:00 | 9 | Altona Magic U23 | 0-0 | St Albans Saints U23 | (0-0) | |
13/04 12:00 | 9 | South Melbourne U23 | 3-3 | Green Gully U23 | (0-2) | |
13/04 09:30 | 9 | Moreland City U23 | 4-1 | Manningham United Blues U23 | (2-1) | |
Thứ sáu, Ngày 12/04/2024 | ||||||
12/04 15:15 | 9 | Oakleigh Cannons U23 | 0-0 | Avondale U23 | (0-0) | |
Thứ hai, Ngày 08/04/2024 | ||||||
08/04 16:00 | 8 | Heidelberg United U23 | 1-2 | St Albans Saints U23 | (0-2) | |
Chủ nhật, Ngày 07/04/2024 | ||||||
07/04 10:00 | 8 | Dandenong City U23 | 1-3 | Green Gully U23 | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
06/04 12:30 | 8 | Dandenong Thunder U23 | 0-7 | South Melbourne U23 | (0-2) | |
06/04 12:15 | 8 | Hume City U23 | 2-1 | Moreland City U23 | (1-1) | |
06/04 08:45 | 8 | Manningham United Blues U23 | 0-3 | Melbourne Knights U23 | (0-0) | |
06/04 08:15 | 8 | Avondale U23 | 1-2 | Altona Magic U23 | (0-1) | |
Thứ sáu, Ngày 05/04/2024 | ||||||
05/04 14:15 | 8 | Oakleigh Cannons U23 | 6-1 | Port Melbourne U23 | (1-1) | |
Thứ ba, Ngày 02/04/2024 | ||||||
02/04 15:30 | 5 | Melbourne Knights U23 | 3-6 | Dandenong City U23 | (0-4) | |
Chủ nhật, Ngày 24/03/2024 | ||||||
24/03 12:00 | 7 | Melbourne Knights U23 | 5-4 | Hume City U23 | (1-3) | |
24/03 08:00 | 7 | St Albans Saints U23 | 6-0 | Manningham United Blues U23 | (4-0) | |
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 16:00 | 7 | Port Melbourne U23 | 2-0 | Altona Magic U23 | (0-0) | |
23/03 11:00 | 7 | Green Gully U23 | 7-1 | Dandenong Thunder U23 | (1-1) | |
23/03 08:30 | 7 | Moreland City U23 | 1-1 | Dandenong City U23 | (0-1) | |
Thứ sáu, Ngày 22/03/2024 | ||||||
22/03 14:15 | 7 | Oakleigh Cannons U23 | 2-4 | South Melbourne U23 | (0-2) | |
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 09:00 | 6 | Dandenong City U23 | 1-2 | Dandenong Thunder U23 | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 13:15 | 6 | Hume City U23 | 2-2 | St Albans Saints U23 | (0-0) | |
16/03 12:00 | 6 | Altona Magic U23 | 1-1 | South Melbourne U23 | (0-0) | |
16/03 08:45 | 6 | Manningham United Blues U23 | 3-1 | Avondale U23 | (1-1) | |
16/03 08:30 | 6 | Moreland City U23 | 0-3 | Melbourne Knights U23 | (0-1) | |
Thứ sáu, Ngày 15/03/2024 | ||||||
15/03 14:15 | 6 | Oakleigh Cannons U23 | 5-1 | Green Gully U23 | (3-1) | |
Thứ tư, Ngày 13/03/2024 | ||||||
13/03 15:30 | 5 | Hume City U23 | 0-2 | Avondale U23 | (0-1) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay