Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 12/05/2024 | ||||||
12/05 16:30 | 8 | Hunan Billows | 2-1 | Guangxi Lanhang | (0-1) | |
12/05 15:00 | 8 | Ganzhou Ruishi | 5-0 | Quanzhou Yassin | (4-0) | |
12/05 14:30 | 8 | Shandong Taishan B | 0-1 | Haimen Codion | (0-0) | |
12/05 14:00 | 8 | Bei Li Gong | 2-1 | Hubei Istar | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 11/05/2024 | ||||||
11/05 18:30 | 8 | Rizhao Yuqi | 0-1 | ShaanXi Union | (0-1) | |
11/05 17:00 | 8 | Hainan Star | 1-4 | Shenzhen Youth | (1-1) | |
11/05 16:00 | 8 | Guangzhou Shadow Leopard | 1-0 | Jiangxi Dark Horse Junior | (1-0) | |
11/05 15:00 | 8 | Guangxi Hengchen | 1-1 | Shanghai Port B | (1-0) | |
11/05 14:30 | 8 | Xi an Ronghai | 0-2 | Langfang City of Glory | (0-0) | |
11/05 14:00 | 8 | Dalian Kuncheng | 0-0 | Taian Tiankuang | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 05/05/2024 | ||||||
05/05 18:30 | 7 | Haimen Codion | 1-1 | Dalian Kuncheng | (0-0) | |
05/05 15:00 | 7 | Ganzhou Ruishi | 0-2 | Guangzhou Shadow Leopard | (0-1) | |
05/05 15:00 | 7 | Hubei Istar | 1-0 | Rizhao Yuqi | (1-0) | |
05/05 14:30 | 7 | Shandong Taishan B | 3-0 | Xi an Ronghai | (2-0) | |
05/05 14:00 | 7 | Langfang City of Glory | 1-0 | ShaanXi Union | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 04/05/2024 | ||||||
04/05 17:00 | 7 | Hainan Star | 0-1 | Hunan Billows | (0-0) | |
04/05 15:00 | 7 | Shenzhen Youth | 0-1 | Guangxi Hengchen | (0-0) | |
04/05 15:00 | 7 | Guangxi Lanhang | 0-0 | Jiangxi Dark Horse Junior | (0-0) | |
04/05 15:00 | 7 | Quanzhou Yassin | 1-2 | Shanghai Port B | (0-1) | |
04/05 14:00 | 7 | Taian Tiankuang | 0-0 | Bei Li Gong | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 18:30 | 6 | Rizhao Yuqi | 1-1 | Xi an Ronghai | (0-0) | |
28/04 16:30 | 6 | Hunan Billows | 3-1 | Ganzhou Ruishi | (2-0) | |
28/04 16:00 | 6 | Guangzhou Shadow Leopard | 3-0 | Shanghai Port B | (1-0) | |
28/04 16:00 | 6 | Jiangxi Dark Horse Junior | 2-3 | Shenzhen Youth | (2-1) | |
28/04 14:30 | 6 | Guangxi Hengchen | 3-1 | Hainan Star | (1-0) | |
28/04 14:30 | 6 | Quanzhou Yassin | 2-1 | Guangxi Lanhang | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 18:30 | 6 | Haimen Codion | 1-1 | Langfang City of Glory | (1-1) | |
27/04 16:00 | 6 | ShaanXi Union | 4-0 | Taian Tiankuang | (1-0) | |
27/04 14:00 | 6 | Bei Li Gong | 0-1 | Shandong Taishan B | (0-1) | |
27/04 14:00 | 6 | Dalian Kuncheng | 3-1 | Hubei Istar | (3-0) | |
Thứ ba, Ngày 16/04/2024 | ||||||
16/04 16:00 | 5 | Jiangxi Dark Horse Junior | 1-2 | Hunan Billows | (0-1) | |
16/04 15:00 | 5 | Shenzhen Youth | 1-0 | Guangxi Lanhang | (0-0) | |
16/04 14:30 | 5 | Guangxi Hengchen | 5-1 | Quanzhou Yassin | (5-1) | |
16/04 14:30 | 5 | Shandong Taishan B | 0-2 | ShaanXi Union | (0-2) | |
16/04 14:30 | 5 | Shanghai Port B | 2-2 | Ganzhou Ruishi | (0-1) | |
16/04 14:00 | 5 | Langfang City of Glory | 1-1 | Bei Li Gong | (1-1) | |
Thứ hai, Ngày 15/04/2024 | ||||||
15/04 17:00 | 5 | Hainan Star | 0-2 | Guangzhou Shadow Leopard | (0-1) | |
15/04 14:30 | 5 | Xi an Ronghai | 1-4 | Haimen Codion | (1-1) | |
15/04 14:00 | 5 | Taian Tiankuang | 0-1 | Hubei Istar | (0-1) | |
15/04 14:00 | 5 | Dalian Kuncheng | 0-1 | Rizhao Yuqi | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay