Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 21:00 | 4 | Dinamo Moscow B | 6-1 | Irkutsk | (3-0) | |
28/04 21:00 | 6 | Rubin Yalta | 0-2 | FK Astrakhan | (0-0) | |
28/04 20:00 | 4 | Salyut-Energia Belgorod | 1-1 | Zenit Penza | (0-0) | |
28/04 19:00 | 4 | FK Yenisey-2 Krasnoyarsk | 0-1 | Luki Energiya | (0-0) | |
28/04 19:00 | 4 | FK Oryol | 1-0 | FK Spartak Tambov | (0-0) | |
28/04 19:00 | 4 | Znamya Truda | 1-1 | Baltika-BFU Kaliningrad | (1-1) | |
28/04 19:00 | 3 | FK Orenburg-2 | 2-0 | FK Ural-2 | (1-0) | |
28/04 19:00 | 4 | Dynamo Vologda | 1-1 | Spartak Moscow II | (0-0) | |
28/04 19:00 | 4 | Torpedo Vladimir | 1-2 | Rodina Moskva III | (1-1) | |
28/04 19:00 | 6 | Alania-d Vladikavkaz | 1-2 | FK Kuban Kholding | (0-2) | |
28/04 18:00 | 4 | FK Ryazan | 1-2 | Arsenal Tula II | (0-0) | |
28/04 18:00 | 4 | FC Tver | 2-3 | Saturn Moscow | (2-1) | |
28/04 18:00 | 4 | Chertanovo Moscow | 3-0 | Zenit-2 St.Petersburg | (2-0) | |
28/04 18:00 | 4 | Kvant Obninsk | 0-1 | FK Khimki B | (0-0) | |
28/04 17:30 | 3 | Akron Togliatti B | 4-2 | Uralets Nizhny Tagil | (2-1) | |
28/04 16:00 | 3 | Sokol Kazan | 1-1 | Krylia Sovetov II | (1-0) | |
28/04 10:00 | 4 | SKA Khabarovsk II | 2-3 | Kompozit | (0-1) | |
28/04 09:00 | 4 | SY Sakhalinsk | 0-2 | FK Kosmos Dolgoprudny | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 22:00 | 6 | Nart Cherkessk | 1-2 | FC Sevastopol | (1-0) | |
27/04 21:00 | 3 | Dinamo Barnaul | 2-2 | FC Nizhny Novgorod II | (0-1) | |
27/04 20:00 | 6 | FK Forte Taganrog | 4-0 | Dinamo Makhachkala B | (2-0) | |
27/04 20:00 | 6 | Legion Dynamo | 0-0 | FK Biolog | (0-0) | |
27/04 20:00 | 6 | FK Angusht Nazran | 2-0 | Stavropolye-2009 | (1-0) | |
27/04 20:00 | 6 | Stroitel Kamensk-Shakhtinsky | 1-2 | FK Rostov-2 | (1-1) | |
27/04 20:00 | 6 | Druzhba Maykop | 1-2 | FK Pobeda Junior | (0-0) | |
27/04 19:00 | 4 | Dinamo Saint Petersburg | 2-0 | Zvezda Sint Petersburg | (1-0) | |
27/04 19:00 | 3 | Nosta Novotroitsk | 0-3 | Amkar Perm | (0-3) | |
27/04 19:00 | 3 | FC Lada Togliatti | 0-3 | Dynamo Kirov | (0-0) | |
27/04 18:00 | 3 | FK Volna Nizhegorodskaya | 0-2 | Rubin Kazan B | (0-1) | |
27/04 15:00 | 4 | Strogino Moscow | 1-2 | Dinamo Vladivostok | (0-1) | |
Thứ tư, Ngày 24/04/2024 | ||||||
24/04 20:00 | 1 | FK Pobeda Junior | 0-0 | FC Sevastopol | (0-0) | |
24/04 20:00 | 1 | FK Kuban Kholding | 0-1 | Spartak Nalchik | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 21:00 | 3 | Baltika-BFU Kaliningrad | 3-0 | FK Yenisey-2 Krasnoyarsk | (1-0) | |
21/04 19:00 | 2 | Uralets Nizhny Tagil | 1-3 | Dinamo Barnaul | (0-1) | |
21/04 19:00 | 3 | Znamya Truda | 2-1 | FC Tver | (2-1) | |
21/04 18:00 | 3 | Zenit-2 St.Petersburg | 2-1 | Dynamo Vologda | (1-0) | |
21/04 18:00 | 3 | Arsenal Tula II | 2-0 | FK Kosmos Dolgoprudny | (1-0) | |
21/04 18:00 | 3 | Rodina Moskva III | 2-0 | Dinamo Saint Petersburg | (0-0) | |
21/04 18:00 | 3 | Zenit Penza | 0-1 | FK Ryazan | (0-0) | |
21/04 18:00 | 3 | Kompozit | 3-2 | FK Oryol | (1-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay