Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ năm, Ngày 02/05/2024 | ||||||
02/05 21:00 | ZNK Osijek U19 | 6-1 | NK Rudes U19 | (4-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 16:00 | Dinamo Zagreb U19 | 4-2 | Slaven Belupo U19 | (0-1) | ||
28/04 15:00 | Kustosija U19 | 1-0 | Sesvete U19 | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 17:00 | NK Dugopolje U19 | 0-2 | Mladost Zdralovi U19 | (0-1) | ||
27/04 17:00 | NK Istra 1961 U19 | 2-0 | HNK Cibalia U19 | (0-0) | ||
27/04 16:00 | NK Rudes U19 | 2-3 | NK Varazdin U19 | (2-0) | ||
27/04 15:00 | Hajduk Split U19 | 2-1 | ZNK Osijek U19 | (2-1) | ||
27/04 15:00 | HNK Gorica U19 | 0-0 | Zagreb locomotive U19 | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 19:00 | Mladost Zdralovi U19 | 0-3 | Kustosija U19 | (0-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 21:30 | Zagreb locomotive U19 | 3-1 | NK Istra 1961 U19 | (2-0) | ||
20/04 17:30 | NK Varazdin U19 | 1-1 | Hajduk Split U19 | (0-1) | ||
20/04 16:00 | Sesvete U19 | 4-0 | Rijeka U19 | (1-0) | ||
20/04 15:00 | Slaven Belupo U19 | 3-1 | HNK Sibenik U19 | (0-1) | ||
20/04 15:00 | ZNK Osijek U19 | 3-2 | NK Dugopolje U19 | (1-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 19/04/2024 | ||||||
19/04 21:00 | HNK Cibalia U19 | 2-2 | NK Rudes U19 | (1-0) | ||
Thứ tư, Ngày 17/04/2024 | ||||||
17/04 18:00 | NK Varazdin U19 | 2-2 | Dinamo Zagreb U19 | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 21:00 | NK Rudes U19 | 0-2 | Zagreb locomotive U19 | (0-1) | ||
14/04 15:30 | HNK Gorica U19 | 1-0 | Slaven Belupo U19 | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 20:00 | HNK Sibenik U19 | 2-5 | Sesvete U19 | (0-2) | ||
13/04 20:00 | Kustosija U19 | 5-2 | ZNK Osijek U19 | (3-1) | ||
13/04 16:00 | NK Istra 1961 U19 | 2-3 | Dinamo Zagreb U19 | (1-1) | ||
13/04 16:00 | NK Dugopolje U19 | 1-3 | NK Varazdin U19 | (0-1) | ||
13/04 15:00 | Hajduk Split U19 | 2-0 | HNK Cibalia U19 | (1-0) | ||
Thứ tư, Ngày 10/04/2024 | ||||||
10/04 15:00 | ZNK Osijek U19 | 2-1 | Rijeka U19 | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
06/04 20:00 | HNK Gorica U19 | 1-2 | NK Istra 1961 U19 | (1-0) | ||
06/04 17:00 | Zagreb locomotive U19 | 2-4 | Hajduk Split U19 | (2-3) | ||
06/04 16:00 | Mladost Zdralovi U19 | 1-2 | HNK Sibenik U19 | (0-0) | ||
06/04 16:00 | Dinamo Zagreb U19 | 5-1 | NK Rudes U19 | (3-1) | ||
06/04 16:00 | HNK Cibalia U19 | 1-2 | NK Dugopolje U19 | (0-0) | ||
Thứ hai, Ngày 18/03/2024 | ||||||
18/03 00:00 | NK Istra 1961 U19 | 0-3 | Slaven Belupo U19 | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 16:00 | HNK Sibenik U19 | 0-0 | ZNK Osijek U19 | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 20:00 | Kustosija U19 | 4-1 | HNK Cibalia U19 | (2-0) | ||
16/03 19:00 | Rijeka U19 | 1-3 | NK Varazdin U19 | (1-2) | ||
16/03 16:00 | Sesvete U19 | 1-1 | Mladost Zdralovi U19 | (0-1) | ||
16/03 16:00 | NK Rudes U19 | 0-2 | HNK Gorica U19 | (0-1) | ||
Thứ tư, Ngày 13/03/2024 | ||||||
13/03 21:00 | HNK Cibalia U19 | 0-3 | Dinamo Zagreb U19 | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 20:00 | HNK Gorica U19 | 0-0 | Hajduk Split U19 | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 20:00 | ZNK Osijek U19 | 2-1 | Sesvete U19 | (2-0) | ||
09/03 18:00 | NK Istra 1961 U19 | 1-1 | NK Rudes U19 | (1-1) | ||
09/03 17:00 | NK Varazdin U19 | 6-0 | HNK Sibenik U19 | (1-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay